Google Pay वर 2 लाखांपर्यंतचे कर्ज कसे मिळवायचे ते जाणून घ्या

Google Pay वर 2 लाखांपर्यंतचे कर्ज कसे मिळवायचे ते जाणून घ्या

Google Pay Loan ने आपल्या अॅपद्वारे अनेक व्यवहार सुलभ केले आहेत. Google Pay ने पैशांचे हस्तांतरण त्रासमुक्त केले आहे आणि रिक्षाचालक, दुकानदार आणि भाजी विक्रेत्यांना पेमेंट मिळवण्यासाठी QR कोड देखील दिले आहेत. पण ते फक्त मनी ट्रान्सफरवरच थांबत नाही, कारण Google Pay आता DMAsia Finance Limited सोबतच्या भागीदारीद्वारे 2 लाखांपर्यंत कर्ज देते. या करारामुळे दोन्ही कंपन्या ग्राहकांना डिजिटल वैयक्तिक कर्ज (Personal loan) देऊ शकतात.

आता तुम्ही Google Pay च्या डिजिटल प्लॅटफॉर्मद्वारे 2 लाख रुपयांपर्यंतचे वैयक्तिक कर्ज मिळवू शकता. कर्जाची परतफेड 36 महिन्यांच्या कालावधीसह येते. सध्या, ही सेवा केवळ DMI Finance Limited च्या सहकार्याने देशात फक्त 15 हजार पिन कोडवर उपलब्ध आहे. पात्र होण्यासाठी, ग्राहकांकडे Google Pay खाते आणि चांगला क्रेडिट इतिहास असणे आवश्यक आहे. पात्र असल्यास, Google Pay च्या ऑफरद्वारे DMI Finance Limited कडून कर्ज घेतले जाऊ शकते.

Google Pay म्हणजे काय?

Google Pay हे Google कंपनीने विकसित केलेले ऑनलाइन बँकिंग ऍप्लिकेशन आहे. Google Pay सह, तुम्ही ऑनलाइन कर्ज घेऊ शकता, बिले भरू शकता आणि तुमच्या मोबाइल आणि DTH सेवांचे रिचार्ज करू शकता. Google Pay हे जगभरातील लाखो वापरकर्त्यांद्वारे वापरले जाणारे विश्वसनीय ऑनलाइन बँकिंग अॅप्लिकेशन आहे.

Google Pay Loan मिळवण्यासाठी अटी

Google Pay द्वारे कर्ज मिळविण्यासाठी, काही आवश्यकता पूर्ण करणे आवश्यक आहे. मुख्य आवश्यकतांपैकी एक म्हणजे चांगला क्रेडिट इतिहास असणे. तुमचा क्रेडिट इतिहास मजबूत असल्यास, तुम्ही Google Pay सह असलेले DMI Finance Limited द्वारे कर्ज मिळवण्यास पात्र असाल.

Google Pay Loan आवश्यक कागदपत्र

 • आधार कार्ड
 • पॅन कार्ड
 • बँक पासबुक
 • पत्ता पुरावा
 • वीज बिल
 • फोटो

Google Pay Loan घेण्यासाठी अर्ज कसा करावा

 • Google Pay द्वारे वैयक्तिक कर्जासाठी अर्ज करण्यासाठी, प्रथम Google Pay app उघडा.
 • त्यानंतर दिलेल्या ओपन मनी ऑफरवर क्लिक करा.
 • पुढे, कर्ज ऑपरेशनवर क्लिक करा. DMI च्या समानार्थी शब्दावर क्लिक करा.
 • मग एक प्रक्रिया होईल जिथे तुम्हाला सूचित केले जाईल की तुम्ही किती कर्जासाठी पात्र आहात.
 • अर्जाची प्रक्रिया पूर्ण करा.
 • प्रक्रिया पूर्ण झाल्यानंतर, तुमचे Google Pay कर्ज मंजूर केले जाईल आणि कर्जाची रक्कम तुमच्या खात्यात जमा केली जाईल.

अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment