Mahadbt Farmer List: महाडीबीटी 10 मे 2023 सामुहिक शेततळे सोडत यादी जाहीर

By Bhimraj Pikwane

Published on:

Mahadbt Farmer List
Mahadbt Farmer List: महाडीबीटी 10 मे 2023 सामुहिक शेततळे सोडत यादी जाहीर

Mahadbt Farmer List: mahadbt farmer पोर्टल महाराष्ट्र राज्यातील सर्व शेतकऱ्यांना कृषी विभागाच्या विविध योजनांचा लाभ देत आहे. या पोर्टलद्वारे आतापर्यंत राज्यातील अनेक शेतकऱ्यांनी विभागाच्या विविध योजनांचा लाभ घेतला आहे.

महाडबीटी फार्मर पोर्टलच्या माध्यमातून कृषी विभागाच्या विविध योजना लाभ देत आहेत, ज्यात प्रधानमंत्री कृषी सिंचन योजना आणि त्याचे घटक तुषार संच ठीबक सिंचन, तसेच मुख्यमंत्री शाश्वत कृषी सिंचन योजना यांचा समावेश आहे, जे वैयक्तिक शेततळे आणि शेततळे प्लास्टिक अस्तरीकरण लाभ प्रदान करते.

Mahadbt Farmer महाडबीटी फार्मर पोर्टल केवळ वैयक्तिक शेतकऱ्यांनाच नाही तर शेतकरी गटांना आणि समूहांनाही लाभ देते, ज्यामध्ये वैयक्तिक शेततळे आणि शेततळे प्लास्टिक अस्तरीकरण या घटकांचा समावेश आहे. 10 मे 2023 रोजी, कृषी विभागाने महाडबीटी पोर्टलद्वारे सामुहिक शेततळे या घटकासाठी निवडलेल्या शेतकऱ्यांची यादी प्रसिद्ध केली. निवडलेल्या शेतकऱ्यांनी आवश्यक कागदपत्रे Mahadbt पोर्टलवर अपलोड करणे आवश्यक आहे.

Mahadbt Farmer List: महाडीबीटी 10 मे 2023 सामुहिक शेततळे सोडत यादी जाहीर

Mahadbt Farmer List: यादी पाहण्यासाठी किंवा डाउनलोड करण्यासाठी, येथे क्लिक करा.

Bhimraj Pikwane

MhShetkari या वेबसाईट द्वारे नव-नवीन शेती विषयी योजनाची तसेच चालू घडामोडीं बद्दल माहिती देत असतो. माहिती कशी वाटते कॉमेंट करून नक्की सांगत जा, तसेच अपडेट राहण्यासाठी आमचा WhatsApp ग्रुप नक्की जॉईन करा.

Leave a Comment