Mahada Lottery 2023: म्हाडा सोडत संदर्भात मोठी बातमी! तुम्हीही अर्ज सदर केला का?

By Bhimraj Pikwane

Published on:

Mahada Lottery 2023

Mahada lottery 2023 मुंबईतील महाडा लॉटरी 2023 ही अनेकांसाठी त्यांची स्वप्ने पूर्ण करण्याची, त्यांच्या आकांक्षा पूर्ण करण्याची आणि यशाच्या शिखरावर पोहोचण्याची संधी आहे. हे शहर संधींचे एक गजबजलेले केंद्र म्हणून काम करते जेथे कोणीही ठसा उमटवू शकतो, आणि आव्हाने असूनही, घर असणे हा प्रत्येक व्यक्तीचा मूलभूत अधिकार आहे, मग त्यांचे कुटुंब कितीही लहान असले तरीही. मुंबईतील रिअल इस्टेट मार्केटमध्ये गेल्या काही वर्षांपासून किमती वाढत आहेत, त्यामुळे अनेकांना घर घेणे कठीण झाले आहे. या परिस्थितीमुळे काहींनी शहराबाहेर जाण्याचा विचारही केला आहे. Mahada Lottery 2023

या सगळ्यामध्ये ज्यांना स्वतःचे घर घेण्याचे स्वप्न पूर्ण व्हायचे आहे त्यांच्यासाठी महाडा हा आशेचा किरण बनला आहे. विविध लॉटरीद्वारे, महाडा गरजूंना महत्त्वपूर्ण मदतीचा हात देते. शहराच्या विविध भागात परवडणाऱ्या घरांचे पर्याय उपलब्ध असल्याने महाडाच्या लॉटरी योजनेसाठी अर्ज करण्याची प्रक्रिया लोकप्रिय ठरली आहे. खरंच, महाडाच्या माध्यमातून स्वतःचे घर सुरक्षित करण्याच्या संधीसाठी मोठ्या संख्येने लोकांनी आधीच नोंदणी केली आहे.

शेवटी, महाडाची लॉटरी मुंबईच्या वैविध्यपूर्ण आणि दोलायमान शहरात घर घेण्याची इच्छा असलेल्या व्यक्तींना भरीव मदत पुरवते. या योजनेद्वारे, अनेकांना नवीन आशा आणि संधी मिळाल्या आहेत ज्यांचे स्वतःचे घर घेण्याचे त्यांचे स्वप्न सत्यात उतरले आहे. Mahada Lottery 2023

महाडा लॉटरी अंतर्गत 4,082 गृहनिर्माण युनिटसाठी अर्जांची अंतिम यादी सोमवारी जाहीर होणे अपेक्षित होते. मात्र, ही घोषणा २८ जुलैपर्यंत लांबणीवर पडली आहे. लॉटरीचा निकाल जाहीर करण्याची मूळ तारीखही पुढे ढकलण्यात आली आहे. या सोडतीसाठी आतापर्यंत १.२२ लाखांहून अधिक अर्ज प्राप्त झाले असून, सर्व अर्जदार आता निकालाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. लॉटरीचा निकाल जाहीर करण्याच्या सुधारित तारखेबाबत महाडाच्या अधिका-यांनी किंवा संबंधित प्राधिकरणाकडून कोणतीही माहिती देण्यात आलेली नाही.

Mahada Lottery 2023 कोणत्या भागातील घरांसाठी आहे, म्हाडाची सोडत?

घाटकोपर, गोरेगाव येथील अँटॉप हिल, कन्नमवार नगर SRA गृहनिर्माण योजना, आर्थिकदृष्ट्या दुर्बल घटकांसाठी मर्यादित फ्लॅट्सची ऑफर देते. तथापि, कमी उत्पन्न गटासाठी लोकमान्य नगर दादर, अँटॉप हिल वडाळा, डीएन नगर अंधेरी, पंत नगर घाटकोपर, चारकोप कांदिवली, तुंगा पवई आणि सायन पूर्ण येथील घरांचा पर्याय उपलब्ध आहे. 

Bhimraj Pikwane

MhShetkari या वेबसाईट द्वारे नव-नवीन शेती विषयी योजनाची तसेच चालू घडामोडीं बद्दल माहिती देत असतो. माहिती कशी वाटते कॉमेंट करून नक्की सांगत जा, तसेच अपडेट राहण्यासाठी आमचा WhatsApp ग्रुप नक्की जॉईन करा.

Leave a Comment