Arogya Vibhag Bharti : या जिल्ह्यात आरोग्य विभागात मोठी भरती, मुलाखती द्वारे होणार निवड

By Bhimraj Pikwane

Published on:

Arogya Vibhag Bharti

Arogya Vibhag Bharti आरोग्य क्षेत्रात काम करण्याची सुवर्णसंधी आहे. विशेषतः ही भरती प्रक्रिया कोणतीही परीक्षा न घेता पार पाडली जाते. उमेदवारांची निवड थेट मुलाखतीद्वारे केली जाईल. आरोग्य क्षेत्रासाठी ही खरोखरच एक मोठी नियुक्ती असेल. चला तर मग या मुलाखतीची तयारी करूया. Arogya Vibhag Bharti

तुम्ही सरकारी नोकरीच्या शोधात असाल तर ही बातमी तुमच्यासाठी खूप महत्त्वाची आहे. आरोग्य विभाग मोठ्या प्रमाणात भरतीसाठी प्रयत्न करत आहे. विशेष म्हणजे या भरती प्रक्रियेला अवघे दोन दिवस उरले आहेत. त्यामुळे थेट अर्ज करा आणि त्वरित सरकारी नोकरी मिळवा. 74 जागांसाठी भरती प्रक्रिया सुरू आहे. या भरती प्रक्रियेची सर्वात खास गोष्ट म्हणजे या भरती प्रक्रियेत कोणतीही परीक्षा नाही. उमेदवारांनी थेट मुलाखतीला उपस्थित राहणे आवश्यक आहे. या भरती प्रक्रियेसाठी मुलाखती 5 डिसेंबर 2023 रोजी होणार आहेत.

Arogya Vibhag Bharti

अहमदनगर जिल्हा आरोग्य विभागात मोठी भरती प्रक्रिया सुरू आहे. तब्बल 74 पदे भरायची आहेत. यासंदर्भात आरोग्य विभागाने नोटीस बजावली आहे. मग आत्ताच अर्ज करा आणि थेट नोकरी मिळवा. वैद्यकीय अधिकारी पदासाठी ही भरती होणार आहे. एकूण पदांची संख्या 74 आहे.

या भरती मोहिमेत जिल्हा रुग्णालयांतर्गत पद क्रमांक 12, जिल्हा परिषद अंतर्गत गट अ मधील पद क्रमांक 60 आणि जिल्हा परिषदेअंतर्गत गट ब मधील पद क्रमांक 2 अशी एकूण 74 पदे आहेत. या भरती प्रक्रियेत शैक्षणिक पात्रता खूप महत्त्वाची आहे. पदव्युत्तर, डिप्लोमा, MBBS, B.A.M.S इत्यादी शैक्षणिक पार्श्वभूमी आवश्यक आहे.

arogya vibhag bharti hall ticket

शैक्षणिक पात्रता पदावर आधारित आहे. या लेखाची मुलाखत अहमदनगरमध्ये घेण्यात आली. तुम्हाला तुमच्या मुलाखतीसाठी जिल्हा शल्यचिकित्सक हॉस्पिटल, अहमदनगर येथे जावे लागेल. या मुलाखती ५ डिसेंबरला होतील. मुलाखतीसाठी इच्छुकांनी सर्व कागदपत्रे सोबत आणावीत.

विशेषतः या मुलाखतीतून थेट निवड होईल. अर्जदारांनी सकाळी 10 वाजता मुलाखतीच्या ठिकाणी पोहोचणे आवश्यक आहे. उशीरा आलेल्या उमेदवारांचा विचार केला जाणार नाही. त्यामुळे वेळेवर पोहोचणे गरजेचे आहे. तुम्हाला सरकारी नोकरी हवी असेल तर आजपासूनच तुमच्या मुलाखतीची तयारी सुरू करा.

उमेदवारांची निवड थेट मुलाखतीद्वारे केली जाईल. तुमच्या मुलाखतीनंतर तुम्हाला आरोग्य विभागाकडून नवीनतम अपडेट्स प्राप्त होतील. पदाच्या आधारे वेतन मानके देखील निश्चित केली जातात. पुन्हा, लक्षात घ्या की मुलाखत 5 डिसेंबर 2023 रोजी होईल. तुम्हाला जिल्हा शल्यचिकित्सक रुग्णालय, अहमदनगर येथे जावे लागेल.

Bhimraj Pikwane

MhShetkari या वेबसाईट द्वारे नव-नवीन शेती विषयी योजनाची तसेच चालू घडामोडीं बद्दल माहिती देत असतो. माहिती कशी वाटते कॉमेंट करून नक्की सांगत जा, तसेच अपडेट राहण्यासाठी आमचा WhatsApp ग्रुप नक्की जॉईन करा.

Leave a Comment