Jio Recharge Plan : जिओच्या या Plan ने रिचार्ज करा आणि मिळवा वर्षभर Unlimited 5G Data सह Disney + Hotstar सबस्क्रिप्शन 

Jio Recharge Plan : रिलायन्स जिओ ही देशातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी आहे. Jio Telecom आपल्या ग्राहकांना दर महिन्याला नवीन रिचार्ज सेवा देत आहे. हे आपल्या ग्राहकांना प्रीपेड, पोस्टपेड आणि ब्रॉडबँड योजना ऑफर करते.

जिओने आपल्या ग्राहकांना तीन नवीन रिचार्ज प्लॅन ऑफर केले आहेत. अमर्यादित कॉल, डेटा आणि Disney+ Hotstar चे सदस्यत्व एका वर्षासाठी मोफत आहे. या प्लॅनची ​​किंमतही खूप परवडणारी असेल. प्रथम रिचार्ज लिस्टवर एक नजर टाकूया. Jio Recharge Plan

Jio Recharge Plan : जिओच्या या Plan ने रिचार्ज करा आणि मिळवा वर्षभर Unlimited 5G Data सह Disney + Hotstar सबस्क्रिप्शन 

Jio Recharge Plan प्लॅन रु. 4498

जिओने काही दिवसांपूर्वी हा उपक्रम सुरू केला होता. 4498 रुपयांच्या या प्लॅनमध्ये 14 OTT सबस्क्रिप्शन मिळतील. हा कार्यक्रम ३६५ दिवस चालणार आहे. तसेच 2 GB डेटा आणि 100 SMS प्रतिदिन मिळेल. Amazon Prime Video, JioCinema Premium, Disney + Hotstar Mobile आणि Sony Liv, Zee5, Lionsgate Play, Discovery Plus, Sun NXT, Kancha Select, Planet Marathi, Chaupal., DocuBay, EPIC आणि Hoichoi ची एक वर्षाची मोफत सदस्यता.

जिओ प्रीपेड प्लॅन रु. 3178

जिओचा हा प्लॅन ३६५ दिवस चालेल. या प्लॅनमध्ये ग्राहकांना अमर्यादित कॉल्ससह दररोज 2 GB डेटा आणि 100 SMS ची सुविधा मिळेल. याव्यतिरिक्त, या प्लॅनमध्ये, तुम्हाला Disney + Hotstar, Jio Tv, Jio Cinema आणि Jio Cloud एक वर्ष मोफत मिळेल. प्लॅनमध्ये 5G डेटा देखील मिळेल.

Jio प्रीपेड प्लॅन रु. 598

जिओचा हा प्लॅन २८ दिवसांचा आहे. तथापि, येथे तुम्हाला Disney + Hotstar चे एक वर्षाचे सदस्यत्व मोफत मिळेल. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला अमर्यादित कॉलसह 2 जीबी डेटा आणि 100 एसएमएस प्रतिदिन मिळतील. याशिवाय ग्राहक Jio Tv, Jio Cinema आणि Jio Cloud देखील मोफत पाहू शकतात.

3 thoughts on “Jio Recharge Plan : जिओच्या या Plan ने रिचार्ज करा आणि मिळवा वर्षभर Unlimited 5G Data सह Disney + Hotstar सबस्क्रिप्शन ”

Leave a Comment