Onion rate today : कांद्याचे आजचे बाजारभाव जाणून घ्या

By Bhimraj Pikwane

Updated on:

Onion rate today

onion rate today: गेल्या आठवड्याचा विचार करता या आठवड्याच्या सुरुवातीला कांद्याचे भाव पुन्हा घसरले. गेल्या आठवड्यात हा भाव 6,000 ते 7,000 दरम्यान होता, आता तो 2,000 ते 3,000 पर्यंत घसरला आहे. गेल्या दोन दिवसांपासून हे दर कमी झाले असून आजचे दर स्थिर आहेत. kanda rate today

दिवाळीच्या काळात राज्यातील प्रमुख बाजार समित्यांमध्ये कांद्याची आवक दिसून येते. तर किंमत 2000 ते 3000 च्या दरम्यान आहे. दसऱ्याला आठवडा उलटूनही भाव चांगलेच वधारले होते, मात्र अचानक भावात घसरण झाल्याने शेतकरी नाराज झाला आहे. निर्यातीचे प्रमाण आणि निर्यात शुल्कात वाढ झाल्याने कांद्याचे दर घसरले आहेत. onion rate today

आज सोलापूर बाजार समितीत 100 ते 6 हजार रुपयांपर्यंत भाव आहे. त्यामुळे अनेक ठिकाणी सर्वात कमी दर 200, 300, 500 रुपये आहेत. कामाटी बाजार मंडळामध्ये कमाल मर्यादा 6000 500 रुपये आहे. सर्वात कमी व्याजदर देखील राज्यातील सर्व बाजार समित्यांपेक्षा जास्त म्हणजे रु. 5,000 पर्यंत आहे. kanda rate today pune

Onion rate today : कांद्याचे आजचे बाजारभाव जाणून घ्या
Onion rate today : कांद्याचे आजचे बाजारभाव जाणून घ्या

onion rate today आजचे सविस्तर बाजारभाव पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Bhimraj Pikwane

MhShetkari या वेबसाईट द्वारे नव-नवीन शेती विषयी योजनाची तसेच चालू घडामोडीं बद्दल माहिती देत असतो. माहिती कशी वाटते कॉमेंट करून नक्की सांगत जा, तसेच अपडेट राहण्यासाठी आमचा WhatsApp ग्रुप नक्की जॉईन करा.

Leave a Comment